Skip to main content
news and events and entertainment

Taarifa ya Kamati ya Nape kuhusu Makonda kuvamia CloudsTV ni giza

                                                                                                                                                                                                  HIZI BAADHI YA TAARIFA NA RIPOTI MBALIMBALI ZA TUKIO LA MAKONDA NA MAJIBU YA RAIS MAGUFULI         wakati mwingine  huwa wanasema mkubwa hakosei lakini hakuna kitukama hicho hatakama ukiwa mkubwa wa aina gani lazima tu kutelezakupo mimi sijui kuwa muheshmiwa  hataki kukubali kama kakosea katika chaguolake au nivipi ILA SIO SAWA KUFUMBIA MACHO UWOVU WA KIONGOZI WAKE  AMBAE AMEMUWEKA MADALAKANI  KISHA AKIMSISITIZA WE CHAPAKAZI  JE, KAZI ULIOMPA NDIOHIYO YAKUVAMIA VITUOVYA  RADIO    ..apo anatakiwa hilojambo kulitazama kwa jicho lapili sio kutumia cheo na  kauli  au nafasi alionayo     HAKIKWANZA  MENGINE BAADAE                   ...                                                                                                    

Comments

Popular posts from this blog

Jimmy Chansa_son - nitamtafuta.mp3

Mick falavour_song - nivungie mp3

street One radio LIVE

karibu  na ahsante kwa kutembelea blog hii   street One tz    kila siku huwa nafikilia jinsigani  tunaweza kukupatia burudani kilahisi zaidi kupitia street One radio LIVE    popote ulipo bila ya kuangaika kuitafuta web radio hii  sasa kunakitu kipya ambachokipo sasa katika blog hii  sasa ukifungua blog hiin tu unakutana na radio LIVE  ambayo ipo  hapo katika upande wa kulia juu hiyo ndio player ya street One radio   utaiskiliza kutokea hapo LIVE                                       by https://streetonetz.blogspot.com

blog viewed