Skip to main content
news and events and entertainment

SUMAYE amsifia MAKONDA kwa alichofanya ni SAHIHI kabisa kwasababu...

                                                                                                                                                                                                           sumaye akizungumzia skendo yaa makonda  leo katika mkutano baalum na waandishi wahabari jijini dar es salaaam ALICHOKISEMA KUWA RAIS ANATAKIWA KUSKILIZA WANANCHI SABABU WANA NCHI NDIO WALIO MUWEZESHA KUKAA KATIKA KITI KILE NA SWALA LA KUMCHAGUA KIONGOZI  ILIKUWA NI WAJIBU WAKE .... na  makonda alichi fanya nisawa na hatakama akisikia tena kuwa amevamia sehemu nyingine sawa pia hatoshtuka  ILA ALIE MPA UONGOZI ANATAKIWA ATAZAME TENA KWA MARAYAPILI ...  

Comments

Popular posts from this blog

Jimmy Chansa_son - nitamtafuta.mp3

Mick falavour_song - nivungie mp3

street One radio LIVE

karibu  na ahsante kwa kutembelea blog hii   street One tz    kila siku huwa nafikilia jinsigani  tunaweza kukupatia burudani kilahisi zaidi kupitia street One radio LIVE    popote ulipo bila ya kuangaika kuitafuta web radio hii  sasa kunakitu kipya ambachokipo sasa katika blog hii  sasa ukifungua blog hiin tu unakutana na radio LIVE  ambayo ipo  hapo katika upande wa kulia juu hiyo ndio player ya street One radio   utaiskiliza kutokea hapo LIVE                                       by https://streetonetz.blogspot.com

blog viewed