Skip to main content
news and events and entertainment

SHILAWADU Wamuhoji Mwanamke Anaedai Kuzaa na Gwajima

                                                                                                                                                                                                                                    SHILAWADU SHILAWADU NAWAONAAAAAAAA                                                                             tazama mahojiano ya mwanamke anaedai kazalisshwa na askof Gwajima    FULL VIDEO                                 kama anavyo sema kua yeye alikuwa ni mfanya usafi tu wa pale kanisani lakini   MZEEMZIMA akatokea  kupenda tundaaaaaaa hahahaha ili alitafune   anachokisema kuwa alimwambia akizaaanae atakuwa tajili              SHILSWADU SHILA WADUUUU NAWAONAAAAAAA

Comments

Popular posts from this blog

Jimmy Chansa_son - nitamtafuta.mp3

Mick falavour_song - nivungie mp3

street One radio LIVE

karibu  na ahsante kwa kutembelea blog hii   street One tz    kila siku huwa nafikilia jinsigani  tunaweza kukupatia burudani kilahisi zaidi kupitia street One radio LIVE    popote ulipo bila ya kuangaika kuitafuta web radio hii  sasa kunakitu kipya ambachokipo sasa katika blog hii  sasa ukifungua blog hiin tu unakutana na radio LIVE  ambayo ipo  hapo katika upande wa kulia juu hiyo ndio player ya street One radio   utaiskiliza kutokea hapo LIVE                                       by https://streetonetz.blogspot.com

blog viewed