seach

WELCOME TO streetOnetz.blogspot.com and listen street One radio live from dar es salaam city in tanzania.na tunapokea nyimbo za aina yeyote kupitia whatsapp number hii +255 716 828 578 muda wowote tuma wimbo na picha yake yani cover na kwa mawasiliano zaidi ingia katika contact ahsante
news and events and entertainment

Gwajima acharuka'Makonda aliwahonga shilawadu na kuiteka Clouds' Kunichafua

                                             Askofu Gwajima acharuka kanisani kuhusu sakata linaloendelea sasa  la  video ya mamaalie dai kuzalishwa na Gwajima  na kutelekezwa     Gwajima akidai clouds  wamechukuwa pesa nyingi kuhusu skendohiyo

No comments: